முக்கிய செய்திகள்
Idhayam Matrimony
முகப்பு

வேதியியல் PGT, வரலாறு PGT, PAC திட்டத்தின் கீழ் இளநிலை திட்டப்பணி, கணினி புரோகிராமர்

கல்வி பிராந்திய நிறுவனம்,

மைசூர்

வேலை-வாய்ப்பு விபரம்
வேலை பெயர் வேதியியல் PGT, வரலாறு PGT, PAC திட்டத்தின் கீழ் இளநிலை திட்டப்பணி, கணினி புரோகிராமர்
வேலை துறை
வேலை பற்றிய தகவல்

கல்வி பிராந்திய நிறுவனம்,

மைசூர்

சம்பளம்
27500/month
காலியிடம்
1
வேலை இடம்
கல்வி பிராந்திய நிறுவனம், மைசூர்
நகரம்
மைசூர்
மாநிலம்
கர்நாடகா
தொடர்பு கொள்ள
கல்வி பிராந்திய நிறுவனம், மைசூர்
வலைத்தளம் லின்க்

இதை ஷேர் செய்திடுங்கள்:

Idhayam Matrimony

சித்த மருத்துவ குறிப்புக்கள்

தொண்டை வலி குணமாக | தொண்டைகரகரப்பு நீங்க | தொண்டை கட்டு | குரல் கம்மல் | தொண்டை எரிச்சல் 2 weeks 2 days ago மலச்சிக்கல் குணமாக | ஜீரண சக்தி உண்டாக | மலக்கட்டு நீங்க - சித்த மருத்துவ குறிப்புக்கள் 2 months 5 days ago சொறி, சிரங்கு, படை குணமாக | நரம்பு சிலந்தி | படர்தாமரை நீங்க | தோல் நோய் | குஷ்டம் குணமாக 2 months 1 week ago
காய்ச்சல் குணமாக | மலேரியா காய்ச்சல் | டைபாய்டு காய்ச்சல் குணமாக | பித்த ஜுரம் | சளி காய்ச்சல் குணமாக - சித்த மருத்துவ குறிப்புக்கள் 2 months 1 week ago பேதி நிற்க | சீதபேதி குணமாக | உஷ்ண பேதி | கழிச்சல் | இரத்த கழிச்சல் குணமாக 2 months 1 week ago கல்லடைப்பு தீர | சிறுநீரக கோளாறு நீங்க | சிறுநீரக கல் கரைய - சித்த மருத்துவ குறிப்புக்கள் 2 months 1 week ago