முகப்பு

வணிக தொழிற்பயிற்சியாளர், நிலைய தலைவர், பொருட்கள் பாதுகாவலர், ஜூனியர் அக்கவுண்ட்ஸ் அசிஸ்டண்ட் கம் டைப்பிஸ்ட், மூத்த கிளார்க் கம் டைப்பிஸ்ட், மூத்த வர்த்தக கம் டைப்பிஸ்ட் கிளார்க், மூத்த டைம் கீப்பர், போக்குவரத்து உதவியாளர்,

இந்திய அரசு, ரயில்வே அமைச்சகம்,
ரயில்வே தேர்வாணையம் வாரியங்கள்,

வேலை-வாய்ப்பு விபரம்
வேலை பெயர் வணிக தொழிற்பயிற்சியாளர், நிலைய தலைவர், பொருட்கள் பாதுகாவலர், ஜூனியர் அக்கவுண்ட்ஸ் அசிஸ்டண்ட் கம் டைப்பிஸ்ட், மூத்த கிளார்க் கம் டைப்பிஸ்ட், மூத்த வர்த்தக கம் டைப்பிஸ்ட் கிளார்க், மூத்த டைம் கீப்பர், போக்குவரத்து உதவியாளர்,
வேலை துறை
வேலை பற்றிய தகவல்

இந்திய அரசு, ரயில்வே அமைச்சகம்,
ரயில்வே தேர்வாணையம் வாரியங்கள்,

வேலை இடம்
இந்திய அரசு, ரயில்வே அமைச்சகம், ரயில்வே தேர்வாணையம் வாரியங்கள்,
தொடர்பு கொள்ள
இந்திய அரசு, ரயில்வே அமைச்சகம், ரயில்வே தேர்வாணையம் வாரியங்கள்,
வலைத்தளம் லின்க்

இதை ஷேர் செய்திடுங்கள்: