முகப்பு

இயக்குனர்-1, உதவி பேராசிரியர் (பேச்சு மற்றும் கேட்டல், சிறப்பு கல்வி), விரிவுரையாளர், மறுவாழ்வு அலுவலர், சிறப்பு கல்வியாளர், தொழிற்கல்வி பயிற்றுநர், மருத்துவ உதவியாளர் (மேம்பாட்டு இயலாமை), கணக்காளர், பட்டறை மேற்பார்வையாளர்-கம்-ஸ்டோர் கீப்பர்

பல குறைபாடுடைய (Divyagjan) நபர்கள் அதிகாரமளித்தல் தேசிய நிறுவனம் (NIEPMD),
(சமூக நீதி மற்றும் அதிகாரமளித்தல் அமைச்சகம், இந்திய அரசு)
கிழக்கு கடற்கரை சாலை, முத்துக்காடு, கோவளம் (அஞ்சல்), சென்னை - 603 112

வேலை-வாய்ப்பு விபரம்
வேலை பெயர் இயக்குனர்-1, உதவி பேராசிரியர் (பேச்சு மற்றும் கேட்டல், சிறப்பு கல்வி), விரிவுரையாளர், மறுவாழ்வு அலுவலர், சிறப்பு கல்வியாளர், தொழிற்கல்வி பயிற்றுநர், மருத்துவ உதவியாளர் (மேம்பாட்டு இயலாமை), கணக்காளர், பட்டறை மேற்பார்வையாளர்-கம்-ஸ்டோர் கீப்பர்
வேலை துறை
வேலை பற்றிய தகவல்

பல குறைபாடுடைய (Divyagjan) நபர்கள் அதிகாரமளித்தல் தேசிய நிறுவனம் (NIEPMD),
(சமூக நீதி மற்றும் அதிகாரமளித்தல் அமைச்சகம், இந்திய அரசு)
கிழக்கு கடற்கரை சாலை, முத்துக்காடு, கோவளம் (அஞ்சல்), சென்னை - 603 112

வேலை இடம்
பல குறைபாடுடைய (Divyagjan) நபர்கள் அதிகாரமளித்தல் தேசிய நிறுவனம் (NIEPMD), (சமூக நீதி மற்றும் அதிகாரமளித்தல் அமைச்சகம், இந்திய அரசு) கிழக்கு கடற்கரை சாலை, முத்துக்காடு, கோவளம் (அஞ்சல்), சென்னை - 603 112
நகரம்
சென்னை
மாநிலம்
தமிழ்நாடு
தொடர்பு கொள்ள
பல குறைபாடுடைய (Divyagjan) நபர்கள் அதிகாரமளித்தல் தேசிய நிறுவனம் (NIEPMD), (சமூக நீதி மற்றும் அதிகாரமளித்தல் அமைச்சகம், இந்திய அரசு) கிழக்கு கடற்கரை சாலை, முத்துக்காடு, கோவளம் (அஞ்சல்), சென்னை - 603 112
வலைத்தளம் லின்க்

இதை ஷேர் செய்திடுங்கள்: