முக்கிய செய்திகள்
Idhayam Matrimony

124 நகராட்சிகளில் 89-ஐ கைப்பற்றி அ.தி.மு.க. சாதனை

ஞாயிற்றுக்கிழமை, 23 அக்டோபர் 2011      தமிழகம்
Image Unavailable

 

சென்னை, அக்.23 - நடந்து முடிந்த உள்ளாட்சி தேர்தலில் 10-க்கு 10 மாநகராட்சிகளை கைப்பற்றிய அ.தி.மு.க. தமிழகத்திலுள்ள 124 நகராட்சிகளில் 89 இடங்களை கைப்பற்றி இமாலய சாதனையை புரிந்துள்ளது.  தமிழ்நாட்டில் நடந்த உள்ளாட்சி தேர்தலில் அமோக வெற்றி பெற்ற அ.தி.மு.க. 89 நகராட்சிகளை கைப்பற்றியது.

அ.தி.மு.க.வுக்கு 89 நகராட்சிகள் மொத்தம் உள்ள 125 நகராட்சிகளில் ஈரோடு மாவட்டம், வெள்ளக்கோவில் நகரசபை வேட்பாளர் மரணம் அடைந்ததால், அங்கு மட்டும் தலைவர் தேர்தல் நடைபெறவில்லை. மீதி உள்ள 124 நகரசபைகளில் அ.தி.மு.க. 89 இடங்களை கைப்பற்றியது தி.மு.க. 23 இடங்களையும், தே.மு.தி.க., மார்க்சிஸ்ட் கம்னிஸ்டு மற்றும் பா.ஜனதா ஆகிய கட்சிகள் தலா 2 நகரசபைகளையும், சுயேச்சைகள் 5 நகரசபைகளையும் கைப்பற்றியது.

தே.மு.தி.க. பல்லடம் மற்றும் கூடலூரிலும், மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு சிவகங்கை, குழித்துறையிலும், பா.ஜனதா நாகர்கோவில் மற்றும் மேட்டுப்பாளையத்திலும் வெற்றி பெற்றன. ம.தி.மு.க. கரூர் மாவட்டம், குளித்தலையிலும் வெற்றி பெற்றது.5 இடங்களில் சுயேச்சைகள்

அனகாபுத்தூர், குமாரபாளையம், காயல்பட்டினம், நரசிங்கபுரம் மற்றும் போடி ஆகிய 5 நகரசபைகளை சுயேச்சை வேட்பாளர்கள் கைப்பற்றினார்கள்.

நகரசபைகளில் தலைவர் பதவிக்கு கட்சி வாரியாக வெற்றி பெற்றவர்கள் மற்றும், வார்டுகளில் கட்சி வாரியான வெற்றி பெற்றவர்கள் விபரம் வருமாறு:​

1. தாம்பரம் அ.தி.மு.க. வெற்றி.

கரிகாலன் (அ.தி.மு.)மொத்த வார்டுகள் ​ 39.அ.தி.மு.க. ​ 21, தி.மு.க.​10, காங்கிரஸ்​3, தே.மு.தி.க.​2, பா.ம.க​1, சுயேச்சை​2.

பம்மல் அ.தி.மு.க. வெற்றி.இளங்கோவன் (அ.தி.மு.க.)மொத்த வார்டுகள் ​ 21.அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க. ​ 6, காங்கிரஸ் ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1.

2. அனகாபுத்தூர் சுயேச்சை வெற்றி

அனகை வேலாயுதம் (சுயேச்சை)மொத்த வார்டுகள் ​ 18.தி.மு.க. ​ 9, அ.தி.மு.க. ​ 7, பா.ம.க. ​ 1, சுயேச்சை ​ 1.

3. ஆவடிதி.மு.க. வெற்றி.ஆவடி நாசர் (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 48. அ.தி.மு.க. ​ 17, தி.மு.க. ​ 17, ம.தி.மு.க. ​ 3, காங்கிரஸ் ​ 2, தே.மு.தி.க. ​ 2, பா.ம.க. ​ 1, பகுஜன்சமாஜ் ​ 1, சுயேகள் ​ 5.

4. பல்லாவரம் அ.தி.முக. வெற்றி கே.எம்.ஆர்.நிஜார் அகமது (அ.தி.மு.க.)மொத்த வார்டுகள் ​ 42.

அ.தி.மு.க. ​24, தி.மு.க.​11, பா.ம.க.​2, சுயேச்சை​2, காங்கிரஸ்​1, பா.ஜனதா​1, தே.மு.தி.க.​1.

5. திருவள்ளூர் அ.தி.மு.க. வெற்றி

எ.பாஸ்கர் (அ.தி.மு.க.)மொத்த வார்டுகள் ​ 27.அ.தி.மு.க. ​ 15, தி.மு.க. ​ 7, தே.மு.தி.க. ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 3.

6.திருத்தணிஅ.தி.மு.க. வெற்றி சவுந்தர்ராஜன் (அ.தி.மு.க.)மொத்த வார்டுகள் ​ 21.அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க. ​ 8. 

7.nullந்தமல்லி தி.மு.க. வெற்றி திருமலை (தி.மு.க) மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

தி.மு.க. ​ 11, அ.தி.மு.க. ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1, ம.தி.மு.க. ​ 1, காங்கிரஸ் ​ 1 , சுயேச்சைகள் ​ 6.

8.திருவேற்காடு அ.தி.மு.க. வெற்றி மகேந்திரன் (அ.தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் ​ 18.தி.மு.க. ​ 5, அ.தி.மு.க. ​ 3, சுயேச்சைகள் ​ 7, காங்கிரஸ் ​ 1, ம.தி.மு.க. ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1

9.காஞ்சீபுரம் அ.தி.மு.க. வெற்றி மைதிலி திருநாவுக்கரசு (அ.தி.மு.க.)

மொத்தம் வார்டுகள் ​ 51.அ.தி.மு.க. ​ 29, தி.மு.க. ​ 14, தே.மு.தி.க. ​ 2, ம.தி.மு.க. ​ 1, காங்கிரஸ் ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 4. 10.மறைமலைநகர் அ.தி.மு.க. வெற்றி எம்.ஜி.கே.கோபிக்கண்ணன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள்​ 21.தி.மு.க. ​ 10, அ.தி.மு.க. ​ 7, பா.ம.க. ​ 3, தே.மு.தி.க. ​ 1.

11.மதுராந்தகம் தி.மு.க. வெற்றி மலர்விழிக்குமார் (தி.மு.க.)

மொத்தம் வார்டுகள் ​ 24.அ.தி.மு.க. ​ 10, தி.மு.க. ​ 10, பா.ம.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் 3.

12.செங்கல்பட்டு தி.மு.க. வெற்றி அன்புச்செல்வன் (தி.மு.க.)

மொத்தம் வார்டுகள் ​ 33. தி.மு.க. ​ 18, அ.தி.மு.க. ​ 9, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் 5

13.கரூர் அ.தி.மு.க. வெற்றி எம்.செல்வராஜ் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 48.அ.தி.மு.க. ​ 34, தே.மு.தி.க. ​ 4, காங்கிரஸ் ​ 4, ம.தி.மு.க. ​ 3, தி.மு.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 2.

14.துறையூர் தி.மு.க. வெற்றி மெடிக்கல் என்.முரளி (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 24. தி.மு.க. ​ 10, அ.தி.மு.க. ​ 7, காங்கிரஸ் ​ 2, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 4.

15.சீர்காழி தி.மு.க. வெற்றி இறைஎழில் (தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள்​ 24. தி.மு.க. ​ 12, சுயேச்சைகள் ​ 6, காங்கிரஸ் ​ 2, தே.மு.தி.க.​ 2, அ.தி.மு.க. ​ 1, பா.ம.க. ​ 1.

16.திருவாரூர் அ.தி.மு.க. வெற்றி ரவிச்சந்திரன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 30. தி.மு.க. ​ 16, அ.தி.மு.க. ​ 9, காங்கிரஸ் ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 2, தே.மு.தி.க. ​ 1

17.திருத்துறைப்nullண்டி அ.தி.மு.க. வெற்றி உமாமகேஸ்வரி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 24. தி.மு.க. ​ 10, அ.தி.மு.க. ​ 8, காங்கிரஸ் ​ 4, பா.ஜ.க. ​ 1, சுயேச்சை ​ 1.

18.பல்லடம் தே.மு.தி.க. வெற்றி பி.ஏ.சேகர் (தே.மு.தி.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 18.அ.தி.மு.க. ​ 10, தே.மு.தி.க. ​ 3, தி.மு.க. ​ 1, ம.தி.மு.க. ​ 1, மற்றவர்கள் ​ 3.

19.ஒட்டன்சத்திரம் அ.தி.மு.க. வெற்றி பழனியம்மாள் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 18.அ.தி.மு.க. ​ 7, தி.மு.க. ​ 6, சுயேச்சைகள் ​ 5.

20.பத்மநாபபுரம் அ.தி.மு.க. வெற்றி சத்யதேவி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.சுயேச்சைகள் ​ 10, தி.மு.க. ​ 4, பா.ஜனதா ​ 4, அ.தி.மு.க. ​ 2, இந்திய கம்னிஸ்டு ​ 1.

21. அரியலூர் தி.மு.க. வெற்றி முருகேசன் (தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் ​ 18.தி.மு.க. ​ 9, அ.தி.மு.க. ​ 5, தே.மு.தி.க. ​ 1, ம.தி.மு.க. ​ 1, பா.ம.க. ​ 1, சுயேச்சை ​ 1.

22. ஜெயங்கொண்டம் தி.மு.க. வெற்றி மீனாள் (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.அ.தி.மு.க. ​ 8, தி.மு.க. ​ 3, பா.ம.க. ​ 3. காங்கிரஸ் ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 6.

23. கீழக்கரை அ.தி.மு.க. வெற்றி ராவியத்துல் கதரியா (அ.தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள்​21.அ.தி.மு.க. ​ 6, தி.மு.க. ​ 4, சுயேச்சைகள் ​ 10, காங்கிரஸ்​ 1.

24. கொடைக்கானல் அ.தி.மு.க. வெற்றி வி.எஸ்.கோவிந்தன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள்​24.சுயேச்சைகள் ​ 10, தி.மு.க. ​ 8, அ.தி.மு.க. ​ 5, தே.மு.தி.க. ​ 1.

25. கடலூர் அ.தி.மு.க. வெற்றி சி.கே.சுப்பிரமணியம் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள்​45.அ.தி.மு.க ​ 26, தி.மு.க ​ 5, பா.ம.க. ​ 3, வி.சி.க. ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 7.

26. பெரம்பலூர்அ.தி.மு.க. வெற்றிசி.ரமேஷ் (அ.தி.மு.க.)மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​ 6, தி.மு.க. ​ 6, தே.மு.தி.க. ​ 3, சுயேச்சைகள் ​ 6.

27. புதுக்கோட்டைஅ.தி.மு.க. வெற்றிகார்த்திக் தொண்டைமான் (அ.தி.மு.க.)மொத்த வார்டுகள் ​ 42.அ.தி.மு.க. ​ 18, தி.மு.க. ​ 12, காங்கிரஸ் ​ 3, சுயேச்சைகள் ​ 9.

28. குளித்தலை ம.தி.மு.க. வெற்றிபல்லவி ராஜா (ம.தி.மு.க.)மொத்த வார்டுகள் ​ 24.

தி.மு.க. ​ 13, அ.தி.மு.க. ​ 7, ம.தி.மு.க. ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 1, சுயேச்சை ​ 1.

29. நெல்லிக்குப்பம்அ.தி.மு.க வெற்றிசுதாகர் (அ.தி.மு.க) மொத்த வார்டுகள்​30அ.தி.மு.க. ​ 9, வி.சி.க. ​ 4, தி.மு.க. ​ 3, பா.ம.க. ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 12.

30. திண்டுக்கல் அ.தி.மு.க. வெற்றி வி.மருதராஜ் (அ.தி.மு.க.)மொத்த வார்டுகள் ​ 48.

அ.தி.மு.க. ​ 29, தி.மு.க. ​ 14, காங்கிரஸ் ​ 1, மா.கம்னிஸ்டு ​ 1, பா.ஜனதா ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 2.

31. துவாக்குடி தி.மு.க. வெற்றி காயாம்பு (தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் ​ 21.தி.மு.க. ​ 12, அ.தி.மு.க. ​ 6, காங்கிரஸ் ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 2.

32. மேட்டுப்பாளையம் பா.ஜனதா வெற்றி சதீஷ்குமார் (பா.ஜனதா) மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 11, தி.மு.க. ​ 5, காங்கிரஸ் ​ 5, பா.ஜனதா ​ 4, தே.மு.தி.க. ​ 2, பா.ம.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 5.

33. சிவகங்கை மர்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு வெற்றி அர்ஜுனன் (மர்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு)

மொத்த வார்டுகள் ​ 27.அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க. ​ 6, காங்கிரஸ் ​ 6, தே.மு.தி.க. ​ 2,

 

34. ராமேஸ்வரம் அ.தி.மு.க. வெற்றி அர்ச்சுனன் (அ.தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் 21. அ.தி.மு.க.​ 9, தி.மு.க. ​ 4, சுயேச்சைகள் ​ 5, தே.மு.தி.க. ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 1.

35. சாத்தூர் அ.தி.மு.க. வெற்றி டெய்சிராணி (அ.தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் ​ 24.

அ.தி.மு.க. ​ 19, தி.மு.க. ​ 4, சுயேச்சை ​ 1.

36. விருதுநகர் அ.தி.மு.க. வெற்றி சாந்தி (அ.தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் ​ 36. அ.தி.மு.க. ​ 14, தி.மு.க. ​ 4, காங்கிரஸ் ​ 7, சுயேச்சைகள் ​ 7, தே.மு.தி.க. ​ 2, மா.கம்யூனிஸ்டு ​ 1, பா.ஜ.க. ​ 1.

37. மேலூர் அ.தி.மு.க. வெற்றி சரவணன் (அ.தி.மு.க) மொத்த வார்டுகள் ​ 27. அ.தி.மு.க. ​ 21, தி.மு.க. ​ 5, காங்கிரஸ் ​ 1.

38. ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் அ.தி.மு.க. வெற்றி செந்தில்குமாரி (அ.தி.மு.க) மொத்த வார்டுகள் 33.

அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க . ​ 9, சுயேச்சைகள் ​ 8, காங்கிரஸ் ​ 2, ம.தி.மு.க. ​ 1.

39. தாராபுரம் அ.தி.மு.க. வெற்றி ஜி.கலாவதி (அ.தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் ​ 30. அ.தி.மு.க. ​ 15, தி.மு.க. ​ 10, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 4.

40. காங்கேயம் அ.தி.மு.க. வெற்றி வெங்கு என்ற மணிமாறன் (அ.தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் ​ 18 அ.தி.மு.க. ​ 9, தி.மு.க. ​ 5, காங்கிரஸ் ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 2.

41. உடுமலை அ.தி.மு.க. வெற்றி ஷோபனா (அ.தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் ​ 33. அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க. ​ 13, ம.தி.முக. ​ 1, மார்க்சிஸ்ட் கம்னிஸ்டு ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 5.

42. வெள்ளகோவில் (வேட்பாளர் இறந்ததால் தலைவர் தேர்தல் ஒத்திவைப்பு)

மொத்த வார்டுகள்​21.அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க. ​ 6, சுயேச்சைகள் ​ 2.

43. குளச்சல் தி.மு.க. வெற்றி நசீர் (தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் ​ 24. தி.மு.க. ​ 8, அ.தி.மு.க. ​ 7, சுயேச்சைகள் ​ 7, பா.ஜனதா ​ 2.

44. குழித்துறை மார்க்சிஸ்ட் கம்னிஸ்டு வெற்றி டெல்பின் (மார்க்சிஸ்ட் கம்னிஸ்டு)                                                                                                              மொத்த வார்டுகள் ​ 21                                                                                                                                                                                                   மார்க்சிஸ்ட் கம்னிஸ்டு ​ 11, தி.மு.க. ​ 4, சுயேச்சைகள் ​ 3, அ.தி.மு.க. ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1, பா.ஜனதா ​ 1.

45. பொள்ளாச்சி அ.தி.மு.க. வெற்றி கிருஷ்ணகுமார் (அ.தி.மு.க) மொத்த வார்டுகள் ​ 36. அ.தி.மு.க. ​ 18, தி.மு.க. ​ 12, காங்கிரஸ் ​ 2, ம.தி.மு.க. ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 2.

46. வால்பாறை தி.மு.க. வெற்றி சத்தியவாணியமுத்து (தி.மு.க)மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​ 6, தி.மு.க. ​ 7, காங்கிரஸ் ​ 1, பா.ஜனதா ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1, வி.சிறுத்தைகள் ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 3,

47, கூத்தாநல்லூர் அ.தி.மு.க. வெற்றி ஜெயராஜ் (அ.தி.மு.க.) மொத்தவார்டுகள் ​ 24. அ.தி.மு.க. ​ 11, தி.மு.க. ​ 4, இந்திய கம்னிஸ்டு ​ 4, சுயேச்சைகள் ​ 4, காங்கிரஸ் ​ 1.

48, மன்னார்குடி அ.தி.மு.க. வெற்றி. சுதா (அ.தி.மு.க.) மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 24, தி.மு.க. ​ 7, பா.ம.க. ​ 1, சுயேச்சை ​ 1.                                               நாகை

அ.தி.மு.க. வெற்றி மஞ்சுளா சந்திரமோகன் (அ.தி.மு.க.)மொத்த வார்டுகள் ​ 36.

அ.தி.மு.க. ​ 27, தி.மு.க. ​ 5, காங்கிரஸ் ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சை ​ 2.

50,வேதாரண்யம்

அ.தி.மு.க. வெற்றிமலர்க்கொடி நமச்சிவாயம் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​ 10, தி.மு.க. ​ 9, சுயேச்சைகள் ​ 2.

51.விழுப்புரம் அ.தி.மு.க. வெற்றி

வக்கீல் பாஸ்கரன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 42.

அ.தி.மு.க. ​ 28, தி.மு.க. ​ 6, பா.ம.க. ​ 1, ம.தி.மு.க. ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 5.

52. திண்டிவனம் அ.தி.மு.க. வெற்றி

கே.வி.என்.வெங்கடேசன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 18, பா.ம.க. ​ 5, தி.மு.க. ​ 4, காங்கிரஸ் ​ 2, வி.சிறுத்தைகள் ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 2.

53. கள்ளக்குறிச்சி அ.தி.மு.க. வெற்றி

பாலகிருஷ்ணன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​ 10, தி.மு.க. ​ 5, தே.மு.தி.க. ​ 2, பா.ம.க. ​ 1, வி.சிறுத்தைகள் ​2, சுயேச்சை ​ 1.

54. பண்ருட்டி

அ.தி.மு.க வெற்றி

பன்னீர்செல்வம் (அ.தி.மு.க)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33

அ.தி.மு.க. ​ 24

தி.மு.க. ​ 6

தே.மு.தி.க. ​ 2

இந்திய கம்னிஸ்டு ​ 1.

55. அறந்தாங்கி

தி.மு.க. வெற்றி

மீனாள் இளங்கோ (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 27.

தி.மு.க. ​ 15, அ.தி.மு.க. ​ 4, காங்கிரஸ் ​ 2, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 5.

56. விருத்தாசலம்

அ.தி.மு.க வெற்றி

அரங்கநாதன் (அ.தி.மு.க)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 14, தி.மு.க. ​ 8, தே.மு.தி.க. ​ 4, காங்கிரஸ் ​ 1, பா.ம.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 5.

57, ஆத்தூர்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

உமாராணி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 12, தி.மு.க. ​ 8, காங்கிரஸ் ​ 1, பா.ம.க. ​ 2, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 9.

58, நரசிங்கபுரம்

சுயேச்சை வெற்றி

காட்டுராஜா என்கிற பழனிசாமி (சுயேச்சை)

மொத்த வார்டுகள் ​ 18.

அ.தி.மு.க. ​ 6, தி.மு.க. ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 8.

59. இடைப்பாடி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

கதிரேசன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​30.

அ.தி.மு.க. ​ 17, தி.மு.க. ​ 5, பா.ம.க. ​ 3, காங்கிரஸ் ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 3.

60. மேட்டூர்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

லலிதா (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 30.

அ.தி.மு.க. ​ 15, தி.மு.க. ​ 11, பா.ம.க. ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 2.

61. திருச்செங்கோடு

அ.தி.மு.க. வெற்றி

பொன்.சரஸ்வதி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 26, தி.மு.க. ​ 4, தே.மு.தி.க. ​ 2, சுயேச்சை ​ 1

62. ராசிபுரம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

பாலசுப்பிரமணியம் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 27.

அ.தி.மு.க. ​ 14, தி.மு.க. ​2, தே.மு.தி.க. ​2, காங்கிரஸ் ​1, பா.ம.க. ​1, சுயேச்சைகள் ​ 7.

63. குமாரபாளையம்

சுயேச்சை வெற்றி

தனசேகரன் (சுயேச்சை)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 15, தி.மு.க. ​ 7, தே.மு.தி.க. ​ 6, காங்கிரஸ் ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 4.

64. பள்ளிபாளையம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

வெள்ளியங்கிரி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​16

தி.மு.க. ​ 3

சுயேச்சைகள் ​ 2

65. தர்மபுரி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

சுமதி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 18, தி.மு.க. ​ 7, பா.ம.க. ​ 2, தே.மு.தி.க. ​ 1, இந்திய கம்னிஸ்டு ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 4.

66. கிருஷ்ணகிரி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

கே.ஆர்.பி.தங்கமுத்து (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 17, தி.மு.க. ​ 8, காங்கிரஸ் ​ 2, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 5.

67. ஓசூர்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

பாலகிருஷ்ணாரெட்டி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 45.

அ.தி.மு.க. ​ 18, தி.மு.க. ​ 8, காங்கிரஸ் ​ 3, பா.ம.க. ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 3, பா.ஜனதா ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 10.

68. நாகர்கோவில்

பா.ஜனதா வெற்றி

தலைவர் ​ மீனாதேவ் (பா.ஜனதா)

அ.தி.மு.க. ​ 15, தி.மு.க. ​ 12, காங்கிரஸ் ​ 10, பா.ஜனதா ​ 8, ம.தி.மு.க. ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 4, தே.மு.தி.க. ​ 1.

69. தஞ்சை

அ.தி.மு.க. வெற்றி

சாவித்திரி கோபால் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 51.

அ.தி.மு.க. ​ 32, தி.மு.க. ​ 15, மார்க்சிஸ்ட் கம்னிஸ்டு ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 3.

70. பட்டுக்கோட்டை

அ.தி.மு.க. வெற்றி

ஜவகர்பாபு (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க. ​ 10, காங்கிரஸ் ​ 3, ம.தி.மு.க. ​ 3, சுயேச்சைகள் ​ 4.

71. பவானி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

கே.சி.கருப்பணன் (அ.தி.மு.க)

மொத்த வார்டுகளி ​ 27.

அ.தி.மு.க. ​ 15, தி.மு.க. ​ 6, சுயேச்சைகள் ​ 6.

72. கோபிசெட்டிப்பாளையம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

ரேவதி தேவி (அ.தி.மு.க.)

மொத்தம் வார்டுகள் ​ 30.

அ.தி.மு.க. ​ 23, தி.மு.க. ​ 4. ம.தி.மு.க. ​ 1. சுயேச்சைகள் ​ 2.

73. சத்தியமங்கலம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

ஓ.சுப்பிரமணியம் (அ.தி.மு.க.)

மொத்தம் வார்டுகளி ​ 27.

அ.தி.மு.க. ​ 14, தி.மு.க. ​ 11, காங்கிரஸ் ​ 1, சுயேச்சை ​ 1.

74. புஞ்சைபுளியம்பட்டி

தி.மு.க. வெற்றி

பி.எஸ்.அன்பு (தி.மு.க.)

மொத்தம் வார்டுகள் ​ 18, அ.தி.மு.க. ​ 7, தி.மு.க. ​ 6, காங்கிரஸ் ​ 2, ம.தி.மு.க. ​ 2, சுயேச்சை ​ 1.

75. திருமங்கலம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

உமாவிஜயன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 27.

அ.தி.மு.க. ​ 15, தி.மு.க. ​ 6, தே.மு.தி.க. ​ 4, காங்கிரஸ் ​ 1, ம.தி.மு.க. ​ 1.

76. உசிலம்பட்டி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

யு.பி.ஆர்.பஞ்சம்மாள் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 24.

அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க. ​ 6, சுயேச்சைகள் ​ 4, தி.மு.க. ​ 1

77. ராமநாதபுரம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

எஸ்.கே.ஜி.சேகர் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 22, தி.மு.க. ​ 6, சுயேச்சைகள் ​ 4, பா.ஜ.க. ​ 1.

78. பரமக்குடி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

கீர்த்திகா முனியசாமி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36.

அ.தி.மு.க. ​ 27, தி.மு.க. ​ 6, ம.தி.மு.க. ​ 2, சுயேச்சை ​ 1.

79. தேவகோட்டை

அ.தி.மு.க. வெற்றி

கே.ஆர்.சுமித்ரா (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 27.

அ.தி.மு.க. ​ 14, தி.மு.க. ​ 7, தே.மு.தி.க. ​ 1, காங்கிரஸ் ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 4.

80. காரைக்குடி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

கற்பகம் இளங்கோ (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36.

அ.தி.மு.க. ​ 16, தி.மு.க. ​ 9, காங்கிரஸ் ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 9.

81. சிவகாசி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

கதிரவன் (அ.தி.மு.க)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 14, தி.மு.க. ​ 8, காங்கிரஸ் ​ 5, தே.மு.தி.க. ​ 3, பா.ஜ.க. ​ 2, இந்திய கம்னிஸ்டு ​ 1.

82. ராஜபாளையம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

தனலட்சுமி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 42.

அ.தி.மு.க. ​ 29, காங்கிரஸ் ​ 5, தி.மு.க. ​ 3, ம.தி.மு.க. ​ 1, இந்திய கம்னிஸ்டு ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 3.

83. அருப்புக்கோட்டை

தி.மு.க. வெற்றி

சிவப்பிரகாசம் (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36.

அ.தி.மு.க. ​ 19, தி.மு.க. ​ 12, ம.தி.மு.க. ​ 1, காங்கிரஸ் ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 3.

84. திருத்தங்கல்

தனலட்சுமி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​ 12, தி.மு.க. ​ 6, ம.தி.மு.க. ​ 2, சுயேச்சை ​ 1.

85. காயல்பட்டினம்

சுயேச்சை வெற்றி

ஐ.ஆபீதா (சுயேச்சை)

18 வார்டுகளிலும் சுயேச்சைகள் மட்டுமே போட்டியிட்டு வெற்றி பெற்றனர்.

86. கோவில்பட்டி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

ஜான்சிராணி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36.

அ.தி.மு.க. ​ 10, தி.மு.க. ​ 8, ம.தி.மு.க. ​ 5, மார்க்சிஸ்ட் கம்னிஸ்டு ​ 3, தே.மு.தி.க. ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 1, பா.ம.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 6.

87. மயிலாடுது

தி.மு.க. வெற்றி

பவானி சீனிவாசன் (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36

தி.மு.க. ​ 18, அ.தி.மு.க. ​ 9, காங்கிரஸ் ​ 1, பா.ம.க. ​ 1, ம.தி.மு.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 6.

88. அரக்கோணம்

தி.மு.க. வெற்றி

கே.மனோகரன் (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36

தி.மு.க. ​17, அ.தி.மு.க. ​16, சுயேச்சைகள் ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 1.

89. குடியாத்தம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

அமுதாசிவபிரகாசம் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36.

தி.மு.க. ​ 13, அ.தி.மு.க. ​ 11, சுயேச்சைகள் ​ 5, பா.ம.க. ​ 2, தே.மு.தி.க. ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 1, ம.தி.மு.க. ​ 1, முஸ்லிம் லீக் ​ 1.

90. வாணியம்பாடி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

nullலோபர் கபீல் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36.

அ.தி.மு.க. ​ 15, சுயேச்சைகள் ​ 13, தி.மு.க. ​ 7, காங்கிரஸ் ​ 1.

91. திருப்பத்தூர்

தி.மு.க. வெற்றி

எஸ்.அரசு (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36.

தி.மு.க. ​ 14, அ.தி.மு.க. ​ 8, சுயேச்சைகள் ​ 7, தே.மு.தி.க. ​ 3, காங்கிரஸ் ​ 2, பா.ம.க. ​ 2.

92. ஜோலார்பேட்டை

அ.தி.மு.க. வெற்றி

வசுமதிசீனிவாசன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 18.

அ.தி.மு.க. ​ 11, தி.மு.க. ​ 4, சுயேச்சைகள் ​ 2, பா.ம.க. ​ 1.

93. ஆம்nullர்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

சங்கீதா பாலசுப்பிரமணி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36.

அ.தி.மு.க. ​ 12, சுயேச்சைகள் ​11, தி.மு.க. ​ 5, இந்திய னியன் முஸ்லிம் லீக் ​ 3, பா.ஜனதா ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 1, ம.தி.மு.க. ​ 1.

94. ஆற்காடு

அ.தி.மு.க. வெற்றி

புருஷோத்தமன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 30.

அ.தி.மு.க. ​ 12, சுயேச்சைகள் ​ 7, பா.ம.க. ​ 5, தி.மு.க. ​ 4, ம.தி.மு.க. ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1.

95. மேல்விஷாரம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

அப்துல்ரகுமான்

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

சுயேச்சைகள் ​ 7, அ.தி.மு.க. ​ 6, தி.மு.க. ​ 6, பா.ம.க. ​ 2.

96. பேரணாம்பட்டு

தி.மு.க. வெற்றி

காத்தவராயன் (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

தி.மு.க. ​11, சுயேச்சைகள் ​ 5, அ.தி.மு.க. ​ 3, தே.மு.தி.க. ​ 2.

97. வாலாஜா

அ.தி.மு.க. வெற்றி

டபிள்யு எஸ்.வேதகிரி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 24.

அ.தி.மு.க. ​ 16, தி.மு.க. ​ 5, காங்கிரஸ் ​ 1, பா.ம.க. ​ 1, சுயேச்சை ​ 1.

98. ராணிப்பேட்டை

அ.தி.மு.க. வெற்றி

சித்ரா சந்தோஷம் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 30.

அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க. ​11, காங்கிரஸ் ​ 2, விடுதலை சிறுத்தைகள் ​2, சுயேச்சைகள் ​ 2.

99. திருவண்ணாமலை

அ.தி.மு.க. வெற்றி

என்.பாலச்சந்தர் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 39.

அ.தி.மு.க. ​ 20, தி.மு.க. ​ 17, சுயேச்சை ​ 2.

100. திருவத்திபுரம் (செய்யாறு)

அ.தி.மு.க. வெற்றி

ஆர்.பாவை (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 27.

அ.தி.மு.க. ​ 12, தி.மு.க. ​ 6, தே.மு.தி.க. ​ 5, சுயேச்சைகள் ​ 4.

101. வந்தவாசி

தி.மு.க. வெற்றி

எல்.அப்சர் (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 24.

தி.மு.க. ​ 4, அ.தி.மு.க. ​ 3, பா.ம.க. ​ 3, காங்கிரஸ் ​ 3, தே.மு.தி.க. ​ 3, மனிதநேய மக்கள் கட்சி ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 7.

102. ஆரணி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

ஆனந்தகுமாரி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 15, தி.மு.க. ​ 8, ம.தி.மு.க. ​ 2, தே.மு.தி.க. ​ 1, பா.ம.க. ​ 1, சுயேச்சை ​ 6.

103. கம்பம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

டி.சிவக்குமார் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 21, தி.மு.க. ​ 7, காங்கிரஸ் ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 4.

1ே04. பாடி

சுயேச்சை வெற்றி

வி.ஆர்.பழனிராஜ் (சுயே)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 16, தி.மு.க. ​ 10, தே.மு.தி.க. ​ 3, சுயேச்சைகள் ​ 3, காங்கிரஸ் ​ 1.

105. தேனி அல்லிநகரம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

முருகேசன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 10, தி.மு.க. ​ 8, காங்கிரஸ் ​ 5, தே.மு.தி.க. ​ 2, இந்திய கம் ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 7.

106. சின்னமனூர்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

பா.சுரேஷ் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 27.

அ.தி.மு.க. ​ 18, தே.மு.தி.க. ​ 3, தி.மு.க. ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 2, பா.ஜனதா ​ 1, சுயேச்சை ​ 1.

107. பெரியகுளம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

ஓ.ராஜா (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 30.

அ.தி.மு.க. ​ 24, தி.மு.க. ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 3.

108. கூடலூர்

தே.மு.தி.க. வெற்றி

அருண்குமார் (தே.மு.தி.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​ 8, தி.மு.க. ​ 8, தே.மு.தி.க. ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 4.

109. பழனி

தி.மு.க. வெற்றி

ஆ.வேலுமணி (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

தி.மு.க. ​ 12, அ.தி.மு.க. ​ 9, காங்கிரஸ் ​ 3, தே.மு.தி.க. ​ 1, மா.கம்னிஸ்டு ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 7.

110. ாமக்கல்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

கரிகாலன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 39.

அ.தி.மு.க. ​ 26, தி.மு.க. ​ 4, காங்கிரஸ் ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 7.

111. செங்கோட்டை

அ.தி.மு.க. வெற்றி

மோகனகிருஷ்ணன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 24.

அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க. ​ 4, தே.மு.தி.க. ​ 2, பா.ஜனதா​ 2, சுயேச்சை ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 1.

112. கடையநல்லூர்

தி.மு.க. வெற்றி

சைபுனிசா (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 7, தி.மு.க. ​ 9, பா.ம.க. ​ 1, ம.தி.மு.க. ​ 2, இந்திய னியன் முஸ்லிம் லீக் ​ 6, காங்கிரஸ் ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 6.

113. அம்பாசமுத்திரம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

செல்வி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​ 6, தி.மு.க.​ 8, காங்கிரஸ் ​ 2, ம.தி.மு.க. ​ 1, சுயேச்சை ​ 4.

114. சங்கரன்கோவில்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

முத்துசெல்வி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 30.

அ.தி.மு.க. ​ 17, தி.மு.க. ​ 4, சுயேச்சை ​ 8, தே.மு.தி.க. ​ 1.

115. புளியங்குடி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

சங்கரபாண்டியன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 8, தி.மு.க. ​ 3, இந்தியன் னியன் முஸ்லிம் லீக் ​ 2, காங்கிரஸ் ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1, மனிதநேய மக்கள் கட்சி ​ 1, சுயேச்சைகள் ​ 17.

116. தென்காசி

அ.தி.மு.க. வெற்றி

எஸ்.பானு (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33.

அ.தி.மு.க. ​ 12, தி.மு.க. ​ 4, சுயேச்சைகள் ​ 13, பா.ஜனதா ​ 2, மார்க்சிஸ்ட் கம்னிஸ்டு ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1.

117. விக்கிரமசிங்கபுரம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

மனோன்மணி (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​ 11, தி.மு.க. ​ 3, காங்கிரஸ் ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 5.

118. மணப்பாறை

தி.மு.க. வெற்றி

சாந்தி (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 27

அ.தி.மு.க. ​ 11, தி.மு.க. ​ 10, காங்கிரஸ் ​ 1, இந்திய கம்னிஸ்டு ​ 1, சுயேச்சை ​ 4.

119. சிதம்பரம்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

நிர்மலா சுந்தர் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 33

அ.தி.மு.க. ​ 12, தி.மு.க. ​ 13, சுயேச்சை ​ 4, ம.தி.மு.க. ​ 1, காங்கிரஸ் ​ 1, பா.ம.க. ​ 1, தே.மு.தி.க. ​ 1.

200. ஊட்டி

அ.தி.முக. வெற்றி

சத்யபாமா (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 36.

தி.மு.க. ​ 12, அ.தி.மு.க. ​ 10, காங்கிரஸ் ​ 6, தே.மு.தி.க. ​ 3, சுயேச்சைகள் ​ 5.

121. குன்னூர்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

கோபால கிருஷ்ணன் (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 30.

அ.தி.மு.க. ​ 15, தி.மு.க. ​ 5, தே.மு.தி.க. ​ 1, காங்கிரஸ் ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 7.

122. கூடலூர்

அ.தி.மு.க. வெற்றி

ரமா (அ.தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​ 13, தி.மு.க. ​ 3, காங்கிரஸ் ​ 3, சுயேச்சைகள் ​ 2.

123. நெல்லியாளம்

தி.மு.க. வெற்றி

அமிர்தலிங்கம் (தி.மு.க.)

மொத்த வார்டுகள் ​ 21.

அ.தி.மு.க. ​ 8, தி.மு.க. ​ 7, காங்கிரஸ் ​ 2, சுயேச்சைகள் ​ 4.

124. கும்பகோணம் அ.தி.மு.க. வெற்றி, ரத்னசேகர் (அ.தி.மு.க.) மொ.வார்டுகள்- 45. அ.தி.மு.க. - 24, தி.மு.க.- 24, தி.மு.க.- 17, காங்கிரஸ்-2, சுயேட்சைகள்- 2.

இதை ஷேர் செய்திடுங்கள்:

Idhayam Matrimony

கிட்சன் சமையல் - ருசித்து பாருங்க!!